veer-349626370

Àwọn Páálí PVC

Àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin PVC kó ipa pàtàkì nínú ṣíṣe àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin PVC. Àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin wọ̀nyí, tí wọ́n jẹ́ àwọn ohun èlò ìfikún kẹ́míkà, ni a dàpọ̀ mọ́ resini PVC láti mú kí ìdúróṣinṣin ooru, ìdènà ojú ọjọ́, àti agbára ìdènà ogbó ti àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin pọ̀ sí i. Èyí ń rí i dájú pé àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin náà ń pa ìdúróṣinṣin àti iṣẹ́ mọ́ lábẹ́ onírúurú àyíká àti iwọ̀n otútù. Àwọn ohun èlò pàtàkì tí a fi ń ṣe ìdúróṣinṣin PVC ni:

Iduroṣinṣin Ooru ti o pọ si:Àwọn àwòrán PVC lè wà lábẹ́ ooru gíga nígbà tí a bá ń lò wọ́n. Àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin ń dènà ìbàjẹ́ àti ìbàjẹ́ ohun èlò, èyí sì ń mú kí àwọn ohun èlò tí a ti fi àwòrán sí pẹ́ sí i.

Agbara Oju-ọjọ Ti o Dara si:Àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin PVC lè mú kí ojú ọjọ́ le koko síi fún àwọn ohun èlò tí a ti fi àwòrán sí, èyí tí yóò mú kí wọ́n lè kojú ìtànṣán UV, ìfọ́mọ́lẹ̀, àti àwọn ipa ojú ọjọ́ mìíràn, èyí tí yóò sì dín ipa àwọn ohun tí ó wà níta kù.

Iṣẹ́ Àìlera Àtijọ́:Àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin ń ṣe ìrànlọ́wọ́ láti pa iṣẹ́ àwọn ohun èlò tí a ti fi àwòrán sí mọ́, wọ́n sì ń rí i dájú pé wọ́n dúró ṣinṣin àti pé wọ́n lágbára fún ìgbà pípẹ́ tí a bá lò ó.

Ìtọ́jú Àwọn Àbùdá Ara:Àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin ń ran lọ́wọ́ láti máa ṣe àtúnṣe àwọn ànímọ́ ara àwọn ohun èlò tí a fi àwòrán sí, títí bí agbára, ìrọ̀rùn, àti ìdènà ìkọlù. Èyí ń rí i dájú pé àwọn ohun èlò tí a fi àwòrán sí kò ní lè yípadà tàbí kí ó pàdánù iṣẹ́ wọn nígbà tí a bá ń lò ó.

Ní ṣókí, àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin PVC ń kó ipa pàtàkì nínú ṣíṣe àwọn profaili PVC. Nípa fífúnni ní àwọn àfikún iṣẹ́ pàtàkì, wọ́n ń rí i dájú pé àwọn profaili náà ń ṣiṣẹ́ dáadáa ní onírúurú àyíká àti àwọn ohun èlò.

Gígé àwòrán fèrèsé PVC. Ẹ̀yìn aláwọ̀. Àwọn àlàyé

Àwòṣe

Ohun kan

Ìfarahàn

Àwọn Ìwà

Ca-Zn

TP-150

Lúúrù

Àwọn profaili PVC, 150 sàn ju 560 lọ

Ca-Zn

TP-560

Lúúrù

Àwọn profaili PVC

Aṣáájú

TP-01

Flake

Àwọn profaili PVC