awọn iroyin

Bulọọgi

Àkíyèsí Ìsinmi Ọdún Tuntun TOPJOY

Ìkíni!

Bí Ayẹyẹ Ìgbà Orísun Omi ṣe ń sún mọ́lé, a fẹ́ sọ fún yín pé ilé iṣẹ́ wa yóò ti pa fún àwọn ìsinmi ọdún tuntun ti àwọn ará China látiLáti ọjọ́ keje oṣù kejì sí ọjọ́ kejìdínlógún oṣù kejì, ọdún 2024.

Jù bẹ́ẹ̀ lọ, tí o bá ní ìbéèrè tàbí àwọn ìbéèrè pàtó nípa àwọn ohun èlò ìdáàbòbò PVC wa ní àsìkò yìí, jọ̀wọ́ má ṣe lọ́ tìkọ̀ láti kàn sí wa nípasẹ̀ ìmeeli. A ti pinnu láti pèsè ìrànlọ́wọ́ ní àkókò àti láti rí i dájú pé iṣẹ́ ìṣòwò rẹ ń lọ láìsí ìṣòro.

Fún àwọn ọ̀ràn pàtàkì tàbí ìrànlọ́wọ́ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀, ẹ lè kàn sí wa nípasẹ̀ tẹlifóònù ní +86 15821297620. A dúpẹ́ lọ́wọ́ yín fún òye àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ yín ní àsìkò àjọyọ̀ yìí.

5c7607b64b78e(1)


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-07-2024