veer-349626370

Ilẹ̀ àti Wáìlì

Àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin PVC kó ipa pàtàkì nínú ṣíṣe àwọn páànẹ́lì ilẹ̀ àti ògiri. Wọ́n jẹ́ irú àwọn ohun èlò afikún kẹ́míkà tí a pò pọ̀ mọ́ àwọn ohun èlò láti mú kí ìdúróṣinṣin ooru, ìdènà ojú ọjọ́, àti iṣẹ́ ìdènà ọjọ́ ogbó ti ilẹ̀ àti ògiri pọ̀ sí i. Èyí ń rí i dájú pé àwọn páànẹ́lì ilẹ̀ àti ògiri ń pa ìdúróṣinṣin àti iṣẹ́ mọ́ ní gbogbo àyíká àti òtútù. Àwọn ohun èlò pàtàkì tí àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin ní ni:

Iduroṣinṣin Ooru ti o pọ si:Àwọn páálí ilẹ̀ àti ògiri lè wà ní ìgbóná tó ga nígbà tí a bá ń lò ó. Àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin ń dènà ìbàjẹ́ ohun èlò, èyí sì ń mú kí ilẹ̀ àti ògiri pẹ́ sí i.

Agbara Oju-ọjọ Ti o Dara si:Àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin lè mú kí ojú ọjọ́ le koko sí i fún ilẹ̀ àti àwọn páànẹ́lì ògiri, èyí tí yóò mú kí wọ́n lè kojú ìtànṣán UV, ìfọ́mọ́lẹ̀, àti àwọn ipa àyíká mìíràn, èyí tí yóò sì dín àwọn ipa àwọn nǹkan tí ó wà níta kù.

Iṣẹ́ ìdènà-ogbó tí a mú sunwọ̀n síi:Àwọn ohun ìdúróṣinṣin ń ṣe àfikún sí dídáàbòbò iṣẹ́ ìdènà ogbó ti ilẹ̀ àti àwọn páànẹ́lì ògiri, wọ́n sì ń rí i dájú pé wọ́n dúró ṣinṣin àti ìrísí nígbà tí a bá lò ó fún ìgbà pípẹ́.

Ìtọ́jú Àwọn Ohun Ànímọ́:Àwọn ohun tí ń mú kí àwọn pánẹ́ẹ̀lì dúró ṣinṣin ń ran àwọn ànímọ́ ara ilẹ̀ àti àwọn pánẹ́ẹ̀lì ògiri lọ́wọ́ láti máa ṣe àtúnṣe, títí bí agbára, ìrọ̀rùn, àti ìdènà ìkọlù. Èyí ń rí i dájú pé àwọn pánẹ́ẹ̀lì náà dúró ṣinṣin àti pé ó ń ṣiṣẹ́ dáadáa nígbà tí a bá ń lò ó.

Ní ṣókí, àwọn ohun èlò ìdúróṣinṣin ṣe pàtàkì nínú ṣíṣe àwọn páálí ilẹ̀ àti ògiri. Nípa pípèsè àwọn àtúnṣe iṣẹ́ pàtàkì, wọ́n ń rí i dájú pé àwọn páálí ilẹ̀ àti ògiri dára ní onírúurú àyíká àti ìlò.

ÌLẸ̀ ÀTI ÀWỌN ÌGBÉ ÌRÒYÌN

Àwòṣe

Ohun kan

Ìfarahàn

Àwọn Ìwà

Ca-Zn

TP-972

Lúúrù

Ilẹ PVC, didara gbogbogbo

Ca-Zn

TP-970

Lúúrù

Ilẹ PVC, didara giga

Ca-Zn

TP-949

Lúúrù

Ilẹ PVC (iyara extrusion giga)